Cần lắc léo 3/4″ 18in Kingtony 6452-18FR
Mô tả
Cần lắc léo 3/4″ 18 inch Kingtony 6452-18FR
Thông số kỹ thuật:
– Vật liệu: Thép hợp kim Chrome vanadi, đánh bóng, mạ chrome
– Chiều dài: 450 mm, 18 inch