thietbisonganh.com

Loading

  • 0

    No products in the cart.

  • 0

Cờ lê vòng miệng bóng 6mm Toptul AAAB0606

Giảm giá!

Cờ lê vòng miệng bóng 6mm Toptul AAAB0606

Giá gốc là: 48,400 ₫.Giá hiện tại là: 42,900 ₫.

Mô tả

Cờ lê vòng miệng bóng Toptul​

Thông só kỹ thuật

ITEM NO.SIZELBDS1S2BOXCTN
Mirror(mm)(mm)(mm)(mm)(mm)(mm)(PCS)(PCS)
AAAB0606610914.410.23.55.310320
AAAB0707711916.211.23.65.310320
AAAB0808812918.612.745.810320
AAAB0909913920.7144.16.610320
AAAB10101014922.615.14.6710320
AAAB11111115924.616.757.510240
AAAB12121216927.117.95.18.110120
AAAB13131317928.719.75.88.710120
AAAB14141418931.320.66910120
AAAB15151519933.222.26.49.31080
AAAB1616162093523.76.6101080
AAAB17171721937.524.96.8111080
AAAB18181822939.526.57.611.51080
AAAB19191923941.327.97.812.21080
AAAB20202024944.129.78.112.51080
AAAB21212125946.130.78.412.81080
AAAB22222226948.232.18.813.2540
AAAB23232327949.833.5913.5540
AAAB24242428951.434.29.413.5540
AAAB25252529954.636.79.614.3540
AAAB26262630956.337.29.815530
AAAB27272731958.739.510.216.5530
AAAB28282832959.440.610.617530
AAAB29292933960.941.610.817.5530
AAAB3030303496343.211.118.5530
AAAB32323236967.344.711.619.5520
AAAB33333340969.848.712.619.5520
AAAB34343440969.848.712.619.5520
AAAB35353540969.848.712.619.5520

Thông tin bổ sung

Công nghệ

Đức

Xuất xứ

Đài Loan

Bảo hành

0 tháng