Đồng hồ CO2 Tanaka AU25B-2CU
Giảm giá!
Đồng hồ CO2 Tanaka AU25B-2CU
Giá gốc là: 5,400,000 ₫.Giá hiện tại là: 4,800,000 ₫.
Mô tả
Đồng hồ CO2 Tanaka AU25B-2CU Nhập khẩu chính hãng
Thông số kỹ thuật:
Điện áp: 110VAC/220VAC
Lưu lượng khí: 1-25 l/phút
Áp suất đầu vào: 25Mpa
Trọng lượng: 1.9kg
Regulator CO2 Tanaka AU-25B
Gas: CO2, MAG
Inlet pressure gauge: 25MPa(Max.15)
Outlet pressure gauge: Nil
Max.work pressure: 0.25MPa(Preset)