Lưỡi cưa đa năng 110mm TTPusa 222-11040T-1GE
Mô tả
– Vật liệu: TCT ( Vật liệu xuất xứ Germany)
– Đường kính ngoài: 110mm
– Đường kính trong: 20mm
– Độ dày: 1.5/1.0mm
– Số răng cưa: 40
– Trọng lượng: 100g
– Kích thước đóng gói: 180mm x 135mm x 10mm