Lưỡi cưa đa năng 185mm TTPusa 222-18560T-1GE
Mô tả
– Vật liệu: TCT ( Vật liệu xuất xứ Germany)
– Đường kính ngoài: 185mm
– Đường kính trong: 25.4mm
– Độ dày: 1.8/1.2mm
– Số răng cưa: 60
– Trọng lượng: 185g
– Kích thước đóng gói: 320mm x 245mm x 10mm