Lưỡi cưa gỗ 110mm TTPusa 222-110020-3S
Giảm giá!
Giá gốc là: 135,000 ₫.Giá hiện tại là: 110,000 ₫.
Mô tả
Lưỡi cưa gỗ 110mm 20 Răng TTPusa 222-110020-3S
– Vật liệu: Thép SK5, hợp kim TCT (Vật liệu xuất xứ Germany)
– Đường kính ngoài: 110mm.
– Đường kính trong: 20mm.
– Độ dày: 2.2mm
– Số răng cưa: 20 răng
– Trọng lượng: 130 gr
– Kích thước đóng gói: 215mm x 160mm x 10mm