Máy khoan bắt vít Hitachi Pin 12V DS12DVF3
SKU: DS12DVF3-1 Danh mục: Thẻ: , Thương hiệu:
Mô tả
Thông số kỹ thuật
Khoan sắt 12mm, khoan gỗ 30mm,
vặn vít 6mm, đảo chiều.
Tốc độ : 0 – 350/1,050 rpm
Đầu kẹp : 10mm
Ngẫu lực : 1 – 6 Nm
Chiều dài thân : 221mm