Máy mài góc 100mm Dewalt DWE8100T
Giảm giá!
Giá gốc là: 1,100,000 ₫.Giá hiện tại là: 980,000 ₫.
Mô tả
Máy mài góc nhỏ công tắc đuôi 100mm 720w Dewalt DWE8100T-B1
Dewalt DWE8100T Thiết kế đơn giản nhỏ gọn và sử dụng được các loại đá có đường kính 100mm, với công suất khá mạnh lên đến 720W giúp việc mài và cắt các chất liệu kim loại trở nên hiệu quả và chính xác hơn.
– Đặc biệt, phần tay cầm màu đen được bọc lớp cao su với thiết kế cách điện & chống trơn trượt.
– Với trọng lượng 1,8kg, bạn có thể thoải mái cầm và sử dụng trong thời gian khá dài.
– Lớp keo nhựa đặc biệt bảo vệ Stator chống mạc kim loại.
– Thân cầm gọn tay cảm giác dễ chịu.
– Hệ thống làm mát nhanh giúp tăng độ bền.
– Chống bụi bảo vệ Rotor.
– Chổi than mòn sẽ tự ngắt bảo vệ Rotor.
Thông số kỹ thuật
– Đường kính đĩa mài: 100mm
– Công suất: 710W
– Điện thế: 220V