Máy mài thẳng dùng khí nén Obase CGNG125A-DRG
SKU: CGNG125A-DRG Danh mục: Thẻ: , Thương hiệu:
Mô tả
CGNG125A-DRG 5″ DISC GRINDER rotary type with safety governor
DISC SIZE
OD: 125 MM
I D: 12.7 MM
FREE SPEED
7600 RPM
OVERALL LENGTH
395 MM