Súng bắn đinh thẳng khí nén Prona C33/100-A1
Mô tả
Súng bắn đinh thẳng dùng khí nén Prona C33/100-A1
Thông số kỹ thuật :
Kích thước 350x148x408 mm
Khả năng chứa đinh200 – 300 mm
Đường kính đinh2.5-3.3mm
Chiều dài đinh tối đa100mm
Đường kính đầu hơi vào10 mm
Áp lực hơi4.9 – 8.4 kg/ cm2
Trọng lượng4.5 kg
+ Súng bắn đinh cuộn Prona model C33/100-A1 sử dụng cho đinh cuộn, mỗi đinh có đường kính 2.5mm – 3.3mm và chiều cao tối đa 100mm.