Súng bắn đinh thẳng Prona C38/130-A1
SKU: C38/130-A1 Danh mục: Thẻ: , Thương hiệu:
Mô tả
Súng bắn đinh cuộn thẳng Prona C38/130-A1
Thông số kỹ thuật :
Kích thước 338x154x479 mm
Khả năng chứa đinh120 – 225 mm
Đường kính đinh3.05 – 3.8mm
Chiều dài đinh tối đa130mm
Đường kính đầu hơi vào10 mm
Áp lực hơi4.9 – 8.4 kg/ cm2
Trọng lượng5.8 kg
+ Súng bắn đinh cuộn C38/130-A1 sử dụng cho cuộn đinh, mỗi đinh có đường kính từ 3.05 – 3.8mm và chiều cao đinh tối đa 130mm..