Súng rút ốc tán bằng hơi Onpin OP-PS12-O1
Mô tả
Thông số kỹ thuật:
– Đầu rút đi kèm theo máy: 6 , 8 , 10, 12mm ( Cần rút size 3, 4, 5mm mua thêm đầu)
– Hành trình rút: 7mm
– Lực kéo : 2180 kg ( 4800 lbs)
– Tốc độ không tải: 1200 vòng/ phút
– Áp suất không khí sử dụng: 90 psi, 6.2bar, 6.3kg/cm2
– Đầu khí vào: 1/4″
– Trọng lượng: 2.5kg
– Kích thước: 205mm