Thước cặp điện tử 200mm TOP LU-TCDT-200
Giảm giá!
Giá gốc là: 1,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,082,000 ₫.
Mô tả
Thước kẹp điện tử 200mm TOP LU-TCDT-200 sản xuất theo tiêu chuẩn Châu Âu Nhập khẩu chính hãng xuất xứ Đài Loan
– Dải đo 0-200mm/0-8″ inch
– Độ hiển thị: 0.01mm
– Độ chính xác: ±0.02mm
– Với thiết kế nhỏ gọn dễ dàng mang theo khi sử dụng hoặc cất khi không sử dụng.
– Có nút ZERO/ABS cho phép màn hình hiển thị về 0.
* Hướng dẫn sử dụng Thước cặp điện tử đúng cách:
1. Làm khô và làm sạch bề mặt đo lường bằng miếng vải sạch
2. Nới lỏng các vít khoá của đồng hồ quay số.
3. Làm khô và làm sạch tất cả các bề mặt đo trong 4 hàm kẹp của thước bằng miếng vải sạch
5. Di chuyển thanh trượt để kiểm tra xem màn hình LCD và tất cả các nút trên thước thực hiện tốt.
* Những chú ý khi sử dụng Thước cặp điện tử 200mm TOP LU-TCDT-200: