Thước đo mối hàn điện tử Niigata GDCS-20WG
Giảm giá!
Giá gốc là: 3,500,000 ₫.Giá hiện tại là: 3,176,000 ₫.
Mô tả
Dưỡng đo mối hàn điện tử Niigata Seiki GDCS-20WG
Thông số kỹ thuật Thước đo mối hàn Niigata GDCS-20WG
– Chiều cao hạt hàn tối đa đo: 10mm
– Góc đo hạt hàn tối đa: 20mm
– Độ chia: 0.1mm
– Độ chính xác:± 0.03mm